This article is not yet available in English. Showing the English version.

lashes

Magkano ang volume lashes sa Edmonton (2026): presyo ng full set at fill, pinagkumpara, at $100 na set sa West Edmonton

Presyo ng volume lashes sa 18 studio sa Edmonton, magkatabi, tiningnan noong Oktubre 27, 2026: set mula $95 hanggang $225, fill mula $70 hanggang $195, at 12 linggo ng volume mula $310 hanggang $810. Sa West Edmonton: Volume Set (2D–5D) $100, mga 150 minuto, $25 na deposit.

Ni ·9 minutong basa·

Malapitang kuha ng mata na may fluffy at magaang 2D–5D volume lash extensions, ang Volume Set mula sa isang private home studio sa West Edmonton

Ang maikling sagot

Sa Edmonton, ang volume lash full set sa 17 iba pang studio na tiningnan namin noong Oktubre 27, 2026 ay mula $95 hanggang $225, at $170 ang nasa gitna. Sa West Edmonton, ang Volume Set (2D–5D) ng Mari Esthetics ay $100 para sa mga 150 minuto, may $25 na deposit, at $70 ang Volume Fill.

Sa Mari Esthetics, isang private home studio sa West Edmonton, ang Volume Set (2D–5D) ay $100 para sa mga 150 minuto, na may $25 na deposit na ibinabawas sa kabuuan mo. Ang Volume Fill ay $70 para sa mga 90 minuto. Sa 17 iba pang studio sa Edmonton na tiningnan namin noong Oktubre 27, 2026, ang volume full set ay mula $95 hanggang $225, at $170 ang presyong nasa gitna. Kaya kabilang kami sa may pinakamababang presyo sa lungsod, pero hindi kami ang pinakamura, at makikita sa table kung sino ang mas mababa. I-book ang Volume Set mo rito.

Sa volume pinakamalaki ang agwat ng presyo sa Edmonton. At kalahati lang ng kuwento ang presyo ng set. Ang mga fill na binabayaran mo kada ilang linggo ang nagdedesisyon kung magkano talaga ang volume lashes, kaya pareho naming pinagtabi rito.

Presyo ng volume lashes sa Edmonton, kada studio (tiningnan noong Oktubre 27, 2026)

Bawat numero sa ibaba ay galing sa sariling website o booking page ng bawat studio, binasa noong Oktubre 27, 2026. Kapag walang nakalistang presyo ng volume fill ang isang studio, gitling ang nasa cell sa halip na hula. Nakaayos mula pinakamababa hanggang pinakamataas na full set.

StudioLugarVolume full setVolume fill
Mari Esthetics (private home studio)West Edmonton$100$70
Binhs Nails Meadowlark (nail salon)West Edmonton$95—
Hannah's Lash Lounge (home studio)North Edmonton$115$85
Lashes by HanaEdmonton$140$80
Maybloom BeautyQueen Mary Park$140$80
Studio VanassaMalapit sa Whyte Ave$158$84
Lash Veda BeautySouth Edmonton$160$90
Brow EnvyMill Woods$170—
Studio XOSouthwest Edmonton$170 + GST$95 + GST
Best LashesEdmonton$170—
Studio N (senior / junior artist)Downtown$180 / $175$100 / $95
GLASS + SKINDowntown$180$100
Honeypot LashesEdmonton$180$110
The Makeup ParlourEdmonton$185$85
Elite Spa (Russian volume 4D–6D)Edmonton$185—
Lotus Laser SkinEdmonton$190$100
Lash UpWest Edmonton$200$105
Urban Brows (apat na branch)Kasama ang West Edmonton$225$195

Mga presyo ayon sa listahan ng bawat studio, tiningnan noong Oktubre 27, 2026. Hiwalay na idinadagdag ng Studio XO ang GST; itanong sa kahit anong studio kung kasama na ang tax. Nagbabago ang presyo, kaya kumpirmahin sa site nila bago mag-book.

Bakit ganito kalaki ang agwat? Magagaling na studio ang mga ito, iba-iba lang ang setup. Ang renta sa downtown, front desk, malaking team na may presyo para sa senior at junior artist, at mahabang menu ng specialty styles ay lahat nasa presyo. Ang one-on-one na home studio ay hindi na nagbabayad sa karamihan niyan.

Ang tapat na paalala: sino ang mas mababa sa amin

May isang negosyong mas mababa ang presyo ng set kaysa sa amin. Ang Binhs Nails sa Meadowlark, isang nail salon sa West Edmonton, ay naglilista ng volume new set sa $95, $5 na mas mababa sa amin, at ito ang pinakamababang volume set na nakita namin. Wala silang nakalistang presyo ng volume fill. Sa mga dedicated lash studio, ang $100 na Volume Set at $70 na Volume Fill ng Mari Esthetics ang pinakamababang nakita namin; sumunod na lash studio ang Hannah's Lash Lounge na $115 ang set, at sumunod na fill ang $80 sa Lashes by Hana at Maybloom.

Labindalawang linggo ng volume lashes: set at tatlong fill

Nalalagas ang volume lashes kasabay ng natural mong pilikmata, kaya pinapanatili mo ang mga ito sa fill. Kung magpapa-set ka sa week 0 at magpa-fill sa weeks 3, 6 at 9, covered ka hanggang mga week 12. Gamit ang regular na fill price na nakalista ng bawat studio (hindi isinama ang mga studio na walang nakalistang fill), bago ang tax at tip:

StudioSet + 3 fillKabuuan sa 12 linggo
Mari Esthetics$100 + 3 × $70$310
Hannah's Lash Lounge$115 + 3 × $85$370
Lashes by Hana$140 + 3 × $80$380
Maybloom Beauty$140 + 3 × $80$380
Studio Vanassa$158 + 3 × $84$410
Lash Veda Beauty$160 + 3 × $90$430
The Makeup Parlour$185 + 3 × $85$440
Studio XO$170 + 3 × $95$455 + GST
GLASS + SKIN$180 + 3 × $100$480
Studio N (senior artist)$180 + 3 × $100$480
Lotus Laser Skin$190 + 3 × $100$490
Honeypot Lashes$180 + 3 × $110$510
Lash Up$200 + 3 × $105$515
Urban Brows$225 + 3 × $195$810

Halimbawa lang ito: nakadepende ang totoong timing ng fill mo sa sarili mong paglagas. Pero malinaw ang punto. Ang labindalawang linggo ng volume lashes ay mula $310 hanggang $810 sa iisang lungsod, at ang mga fill, hindi ang set, ang gumagawa ng karamihan ng agwat. Para sa classic at hybrid katabi ng volume, tingnan ang magkano ang lash extensions sa Edmonton.

Ano ang nagpapabago sa presyo ng volume lashes

  • Ilang extension kada fan. Kadalasan, ang volume ay fan ng ilang ultra-fine na extension sa bawat natural na pilikmata. Hiwalay at mas mahal na serbisyo ang mega volume: $250 sa Lash Up at $240 sa Lotus Laser Skin, at pareho nilang sinasabing 6 hanggang 10 extension kada pilikmata. Ang Volume Set ni Mari ay 2D hanggang 5D; wala sa menu namin ang mega volume. Narito ang ibig sabihin ng 2D–5D.
  • Sino ang gagawa ng set mo. Sa Studio N, $180 sa senior artist at $175 sa junior artist para sa parehong volume set.
  • Tax. Idinadagdag ng Studio XO ang GST. Itanong kung kasama na ang tax bago magkumpara.
  • Ang oras na naka-book. Mas matagal ang volume kaysa classic. Mga 150 minuto ang booking ng Volume Set namin.
  • Sa ibang bansa. Sa 2026 price guide ng Glami, isang Mexican booking software company, na na-update noong Oktubre 20, ang average na volume set sa Mexico ay 860 pesos kumpara sa 670 para sa classic, dahil mas maraming technique, materyales at oras ang volume.

Mas magaan din ang hinihingi ng mga kliyente ngayon. Ayon sa Mexican booking platform na Beserva, ang "volumen ligero", o light volume, ay isa sa pinakamalalakas na lash micro-trend ng 2026, dahil pagkatapos ng ilang taon ng dramatic volume, mas malambot na look ang gusto ng mga kliyente. Iyan ang 2D–5D, hindi mega.

Fill math: kailan nagiging bagong set ang fill

Fill lang ang fill kung darating ka sa loob ng window ng studio. Sa Mari Esthetics, ang Volume Fill ($70, mga 90 minuto) ay nag-aalis ng mga extension na humaba na, may lash bath, at nagdadagdag ng bagong volume lashes. Inirerekomenda ito kada 2–3 linggo, at dapat may natitira ka pang hindi bababa sa 40–50% ng extensions mo. Kung mas mababa sa 40% ang natitira, o lampas na sa 4 na linggo mula sa huli mong appointment, maaaring kailanganin ang full set.

Halos ganito rin ang patakaran ng ibang studio. Sinasabi ng Lotus Laser Skin, halimbawa, na bagong set na ang anumang lampas sa 4 na linggo. Ang Lash Veda ay naglilista ng fill sa gawa ng ibang studio sa $160, kapareho ng full set nila, at kailangan ng hindi bababa sa 60% na natitira. Ganito rin ang payo ng Glami sa mga salon: fill kada 2 hanggang 3 linggo sa fixed na presyo, at bagong set kapag masyado nang matagal. Kapag lumampas ka sa window sa Mari, $30 ang diperensya ($100 sa halip na $70). Gusto mong naka-time ang fill mo para sa Disyembre? Basahin ang paano maging fluffy ulit ang volume lashes bago ang Christmas Market. I-book ang Volume Fill.

Ang makukuha mo sa $100 kay Marinelle Trevino

Gumagamit ang Volume Set (2D–5D) ng magagaan na multi-dimensional lash extensions, kasama ang YY, W at UU styles at premium na 4D–5D premade fans. Bawat set ay iniaangkop para bumagay sa hugis ng mata mo, mula sa malambot na everyday volume hanggang sa mas glamorous na finish. Mga 150 minuto ang booking, at ang $25 na deposit ay ibinabawas sa kabuuan mo. Kilalanin si Marinelle Trevino.

Ang Mari Esthetics ay isang private home studio sa West Edmonton; ibinibigay ang address kapag nag-book ka. Isang kliyente lang ang inaasikaso ni Marinelle sa bawat oras, walang storefront na inuupahan at walang front desk na binabayaran. Iyan ang tapat na dahilan kung bakit mas mababa ang presyo. Alamin pa ang tungkol sa lugar sa aming West Edmonton page.

Hindi dapat presyo lang ang tinitingnan mo. Iminumungkahi ng American Academy of Ophthalmology na itanong ang kalinisan ng salon, ang training ng technician at ang adhesive, at magbasa ng reviews. Itanong mo rin sa amin. Hindi sigurado kung volume ang para sa iyo? Ikumpara ang classic, hybrid at volume, o gawin muna ang DIY cluster math. Ipinapaliwanag ng aming lash extensions page ang bawat style at ang fill nito.

Gusto mo ng lahat ng detalye sa isang lugar? Nasa page namin para sa volume lashes sa Edmonton ang Volume Set (2D–5D) at Volume Fill, kasama ang kasalukuyang presyo at oras ng appointment.

I-book ang Volume Set mo

Volume Set (2D–5D): $100, mga 150 minuto, $25 na deposit. Volume Fill: $70, mga 90 minuto. Tingnan ang booking page para sa anumang kasalukuyang alok. I-book ang Volume Set →

Mabilis na sagot

Magkano ang volume lash extensions sa Edmonton? Sa 18 studio sa aming table, tiningnan noong Oktubre 27, 2026, ang volume full set ay mula $95 hanggang $225, at $170 ang nasa gitna ng 17 iba pa. Ang Volume Set (2D–5D) ng Mari Esthetics sa West Edmonton ay $100.

Magkano ang volume fill sa Edmonton? Mula $80 hanggang $195 ang mga nakalistang volume fill sa ibang studio. Ang Volume Fill ng Mari Esthetics ay $70 para sa mga 90 minuto, kada 2–3 linggo.

Magkano ang volume lashes sa loob ng tatlong buwan? Ang set at tatlong fill ay $310 sa Mari Esthetics at $370 hanggang $810 sa ibang studio na may nakalistang fill, bago ang tax at tip.

Bakit mas mahal ang mega volume? Mas maraming extension kada pilikmata at mas mahabang oras. $250 sa Lash Up at $240 sa Lotus Laser Skin. Ang Volume Set ni Mari ay 2D hanggang 5D, at wala sa menu namin ang mega volume.

Kailan nagiging full set ang fill? Sa Mari Esthetics, kung mas mababa sa 40% ng extensions mo ang natitira o lampas na sa 4 na linggo, maaaring kailanganin ang full set.

May deposit ba? Oo. May $25 na deposit ang bawat lash booking sa Mari Esthetics, at ibinabawas ito sa kabuuan mo.

Saan ang Mari Esthetics? Isang private home studio sa West Edmonton. Ibinibigay ang address kapag nag-book ka.

Malapitang kuha ng mata na may fluffy at magaang 2D–5D volume lash extensions, ang Volume Set mula sa isang private home studio sa West Edmonton
Volume Set (2D–5D): $100, mga 150 minuto, $25 na deposit.
Lash extensions na nire-refill, may lash bath at bagong extensions, sa isang fill appointment sa private home studio sa West Edmonton
Volume Fill: $70, mga 90 minuto, kada 2 hanggang 3 linggo.

Gabay sa treatment

Lash extensions sa West Edmonton: presyo, fills at bookingBasahin ang gabay →

Mga kaugnay na treatment

Higit pa sa treatment na ito